Jerin Xbox X: wasu kayan wasan bidiyo suna kashe kowane lokaci

0 100

Microsoft Xbox Series X

Tare da kowane sabon ƙarni na na'urorin lantarki, rabonsa da matsaloli. Babu makawa kasancewar waɗannan samfuran suna da rikitarwa. A yau, Xbox Series X ne yake magana game da shi, kuma ba da kyawawan dalilai ba.

Dukanmu mun san irin takaicin da zai iya samu don karɓar sabon wasan bidiyo, girka shi, da ƙaddamar da shi kawai don ganewa a cikin sakan ɗaya ko don haka sabobin ba sa riƙewa ko wasan yana fama da matsaloli da yawa. Wannan ya lalata kwarewar mai kunnawa gaba ɗaya. An faɗi haka, tare da sababbin abubuwa Xbox Series X de Microsoft, ba wasannin da ake tambaya bane amma na'ura mai kwakwalwa kanta.

Kashe Xbox Series X ba zato ba tsammani

A cikin jerin sakonnin da aka buga akan dandalin tattaunawa Taimakon Microsoft, wasu masu Xbox Series X na kwanan nan suna ba da rahoton cewa na'urar su na rufe a kowane lokaci. Mafi sau da yawa a mafi munin lokaci, ba shakka. Bayar da rahoto, lokacin da suke ƙoƙarin loda wasa, bayan kimanin dakika 5-10 sai na'urar kashe na'urar, gaba ɗaya. Wasu yan wasa sunyi yunƙurin sake kunna wasan ta hanyar sake fasalin masana'anta, abin takaici bai yi nasara ba.

Zargi akan wasannin gaba-gen?

Da aka faɗi haka, tattaunawar da ta shahara sosai ta zama alama tana nuna yatsu a wasanni biyu musamman. Waɗannan za su kasance Creed Valhalla na Assassin da na ƙarshe Call na wajibi. Ya bayyana cewa taken Xbox na ƙarni na baya ba su da wata matsala da ke ɗora su. Kuma waɗannan wasannin ne kawai zasu haifar da matsala, tilasta Xbox Series X don sake farawa.

Wasu sun ba da shawarar cewa batun na iya kasancewa tare da wurin da Xbox Series X ɗin ke kanta.idan aka sanya kayan wasan a kan masana'anta, mai yiwuwa ne masana'anta ta yi zafi, hakan ya sa tsarin ya rufe. Ko kuma na'urar ta iya lalacewa a hanyar wucewa, wanda yanzu ke haifar da waɗannan matsalolin. Duk da haka dai, Microsoft bai riga ya sanar da hukuma akan batun ba. A wasu kalmomin, idan kun yi oda Xbox Series X ɗinku, ko kuma kun riga kun sami shi don wannan batun, za ku sa ido sosai kan wannan matsala ta rufe tsarin da ba zato ba tsammani. A kowane hali, bari muyi fatan cewa bai zama gama gari ba kuma mai sauƙin gyarawa.

Wannan labarin ya fara bayyana ne akan https://www.begeek.fr/xbox-series-x-certaines-consoles-seteigne-nispens-quand-350010

Leave a comment

Ba za a buga adireshin imel ɗinka ba.