Lokacin da nuna gaskiya ya zama kadari

0 35

 

Yayin da muke shiga rabin na biyu na wannan kwata na uku na 2020, duniyar aiki ba ta taɓa samun irin wannan girgizar ba, tana share duk tsinkaya game da shekara mafi duhu a cikin tattalin arzikin duniya. Tsakanin rikicin tattalin arziki da matsalar kiwon lafiya, yawancin kamfanoni sun sake fasalin hanyoyin kula da su ta fuskar kasuwa mai saurin canzawa. A cikin wannan yanayin ne matasa da suka kammala karatunsu ko kuma waɗanda suka sake koyon aikin suka nuna ƙwarewa don ɗaukar hankalin mai karɓar aikin da ya karɓi CV fiye da yadda aka saba. Yaya za a tsaya a waje don nuna ɗan ƙaramin abin da zai kawo bambanci?

 

Murfin wasiƙa akan bitamin

Fiye da motsa jiki na yau da kullun, wasiƙar murfinku ita ce farkon ma'amala tsakanin kamfanin da mai neman aiki. Yana ba da ƙarfi ga duk abin da CV ɗinka ba zai iya fassarawa fiye da ƙwarewar ka ko ilimin ka ba. Yana tabbatar da matsayin ku, yana fassara ƙimomin da mai ba da labari ya ke nema. Tsarinsa yana buƙatar takamaiman asali wanda zai sa ku zama na musamman don bayanin martaba wanda yafi dacewa da matsayin. Ba wai kawai batun magana ne game da fahimtarku game da kasuwar da kamfanin da aka kera yake aiki ba, amma ƙari da yawa: raba hangen nesa, fahimtar DNA.

 

The hankali na manufa iri

Yayinda yawan kamfanoni ke kara yawaita sadarwa ta hanyar yanar gizo ta hanyar dandamali ko tsarin kere-kere, a yanzu akwai musayar hanyoyin da zasu baiwa masu neman aiki damar samun kyakkyawar fahimta kan nau'ikan kamfanonin da aka yi niyya, kamar su GoWork.fr. Bayanan bayanan gaskiya game da ra'ayoyin masu aiki, GoWork.fr yana ba da girman wuri ga ma'aikata waɗanda ra'ayoyinsu ya ba masu neman aiki damar neman ƙarin bayani game da kamfanonin da suke nema a yankunansu. Nazarin da ke ƙarƙashin hatimin asirin wanda ke kawo canji kuma ya nuna kamfanin daban. GoWork.fr shine farkon kuma mafi kyawun cibiyar don haɗu da gudanarwa tare da ma'aikata, a ƙarshe yana ba da damar sake ciyar da bayanai don inganta yawan aiki da yanayin aiki. Kasancewa a nahiyoyi shida, wannan hanyar tana bude kofofin ga wani sabon salo a rayuwar kamfanin saboda godiya kan aiwatar da sanarwar kwararru daga dubun-dubatar kamfanoni da ke Faransa.

 

Ingantaccen shiri kasada

Kwarewar yankin Corsica, de l 'Occitanie ou Grand Est sanya yankunansu rayuwa daban, ba cikin tsegumi ba don ra'ayoyi amma ƙari ta ƙirƙirar abubuwan da suka samu game da masaniyar bayanai mai ma'ana wanda zai yuwu a fahimci kalubalen da mai neman aikin zai yi. Don haka fasalin Faransanci na tashar GoWork.fr yana ba da damar yin amfani da mahimman bayanai a cikin waɗannan lokutan rikicin tattalin arziki lokacin da duk fata ke gudana tare da dawo da hankali. Samun ra'ayi game da ma'aikacin ku ta hanyar tattara mahimmancin ayyukan sa saboda godiya ga abubuwanda waɗanda zasu kasance abokan aiki gobe. Tabbas sabuwar duniya tana buɗe muku, kuma tanadinku ne har yanzu kuna san yadda ake zuwa. Saki, zabi duniyar da ta fi kusa da ku, a shirye ku tafi.